Nini Kipya?

Posti Mpya

Status Mpya

Wadau hizi bado hamuamini mabara ni mtu wa muhimu sana kwenye soka letu kma uamini angalia hii ishu ya kubadili uwanja wa kuchezea fainal ya CRDB CONFEDERSTION baada ya yy kupost na ndio tff wakatilia manani manara ni mtu wa maana kbsa
Hello Admn naomba kujua hili jukwaa naruhusiwa kupost stori au mi admn tu anafanya hivyo
Kijiweni
Kijiweni
Habari Mdau Wa Kijiweni... Unaruhusiwa kupost mijadala ambayo watu watajadiliana katika Kijiwe Husika pekee. Kuhusu stori wasiliana na mhariri editor@kijiweni.co.tz